



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

MKUTANO KATI YA TBS NA WAZALISHAJI, WAINGIZAJI NA WASAMBAZAJI WA BIDHAA ZA UMEME

Dar es Salaam, 27 Novemba, 2025

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) ni taasisi ya umma chini ya Wizara ya Viwanda na Biashara yenye dhamana ya kuandaa viwango na kusimamia ubora na usalama wa bidhaa hapa nchini kwa mujibu wa Sheria ya Viwango Sura 130. Pamoja na majukumu mengine, Shirika hufanya vikao na wadau kwa lengo la kuwaelimisha na kuwakumbusha matakwa ya sheria, kanuni pamoja na taratibu ili kuhakikisha bidhaa zinakidhi matakwa ya ubora na usalama.

Kwa kuzingatia umuhimu wa jukumu hili, Shirika limeandaa mkutano wa wazalishaji, waingizaji na wasambazaji wa bidhaa za umeme hapa nchini kwa lengo la kukuza uelewa wa matakwa ya viwango vya bidhaa hizo.

Mkutano huo utafanyika siku ya **Jumatano ya tarehe 03 Desemba, 2025** katika ofisi za **TBS Ubungo, Dar es Salaam kuanzia saa 3:00 asubuhi mpaka saa 7:00 mchana**. Uonapo tangazo hili tafadhali mtaarifu na mwingine.

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja kwa namba **0800110827**.

Imetolewa na:

Gladness H. Kaseka
Meneja Uhusiano na Masoko



“Kuchochea Ubora na Usalama kwa Maisha Bora”

TBS MAKAO MAKUU

Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: http://www.tbs.go.tz
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

TBS KANDA YA KATI

Jengo la Kambarage
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 26 2520310

TBS KANDA YA ZIWA

Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2505044

TBS KANDA YA KASKAZINI

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 27 2520143

TBS KANDA YA NYANDA ZA JUU KUSINI

Jengo la NHIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na:
+255 25 2502848

TBS KANDA YA KUSINI

Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 23 2334477

TBS KANDA YA MAGHARIBI

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2804023